Na'ura mai ɗorewa / Injin kwalban Dumi / Injin kwalban Sanyi
Bayani
Injin haifuwa shine ɗayan mahimman injuna a layin samar da giya.Babban aikinsa shine kashe yisti a cikin giya da kuma tsawaita rayuwar giya.Fihirisar don auna tasirin ƙwayoyin cuta shine ƙimar PU, kuma ƙimar PU zata shafi ɗanɗanon giya kai tsaye.
Baya ga haifuwa, samfurin ya dace da haifuwa da sanyaya giya, ruwan 'ya'yan itace da abubuwan sha masu ƙarfi, da kwalabe masu dumi na abubuwan sha na carbonated.Za mu inganta ƙira bisa ga samfurin abokin ciniki da ƙarfin samarwa, zafin jiki na haifuwa, lokacin haifuwa, yawan zafin jiki da lokacin sanyaya.
Babban Tsarin
Babban tsarin na'urar ya ƙunshi firam ɗin rami da tanki na ƙasa.Yawancin kayan sa an yi su ne da bakin karfe.Firam ɗin ramin ya ƙunshi nau'ikan nau'ikan uku: ƙofar shiga, tsakiya da kanti, wanda ke da alhakin isar da fesa ruwan inabi.Tankin ƙasa wani tsari ne mai haɗaka, wanda galibi ana amfani dashi don daidaitawa da rarraba ruwan feshi a kowane yanki na zafin jiki, don biyan buƙatun aiki tare da madaidaicin zafin ruwa da yawa.
1. Sashe na Firam:
Zane na firam ɗin yana ɗaukar ƙirar ƙira, wanda ya kasu kashi uku: ƙofar, tsakiya da fita.An sanya firam na tsakiya a cikin nau'i na tsari iri ɗaya, wanda ya dace da ƙira, masana'anta da haɗuwa.Wurin yana sanye da motar motsa jiki don motsa motsin hanyar sadarwa.Cibiyar sadarwar sarkar tana ɗaukar nau'in bakin karfe na gargajiya na sterilizer, kuma yana ƙara farantin gefe don hana karkacewa, ta yadda aikin ya kasance mafi kwanciyar hankali, ƙarancin gazawar yana ƙara raguwa.Tsarin fesa yana ɗaukar saman ramin rami mai ɗigo, ruwan ya zama iri ɗaya, murfin kwalban ba tare da yankin da ya mutu ba, mai sauƙin tsaftacewa.Rufin saman ruwa ne da aka rufe don hana yawancin tururin ruwa tserewa.An ba da ɓangarorin biyu na firam ɗin tare da ƙofofin gefe don dubawa da kiyayewa.
2. Tankin Ruwa:
Wannan injin yana ɗaukar ƙirar tankin ruwa na ƙasa.A ciki na tankin ruwa an raba shi zuwa ƙananan tankin ruwa da tankin buffer sassa biyu: ƙaramin tankin ruwa ya kasu kashi 10, daidai da tattarawa da samar da wuraren zafin jiki na 10 na ruwan feshi;Tankin buffer ya kasu kashi uku -- tankin buffer mai sanyi, tankin buffer mai zafi da tankin buffer, waɗanda ake amfani da su don adanawa da samar da ruwa a yanayin zafi daban-daban.Ana haɗa tankin buffer mai sanyi da tankin buffer ta hanyar bututun ma'auni, kuma tankin buffer mai zafi da tankin buffer na iya ƙara ruwa ga juna, don tabbatar da daidaiton matakin ruwa na kowane tanki.A lokacin aiki, ana amfani da ruwan da ke cikin ƙaramin tankin ruwa a kowane yanki na zafin jiki don fesa a kowane yanki na zafin jiki, kuma ana tattara ruwan da ke cikin ƙaramin tankin ruwa kuma an cika shi ta atomatik zuwa tankin buffer daidai don ajiya.Ruwan zafi a cikin tanki mai zafi yana ba da zafi na fesa ruwa a kowane yanki na zafin jiki, kuma ta hanyar V-valve tare da aikin PID don daidaita ma'aunin ruwan zafi da ruwan sanyi don sanya ruwan fesa ya kai ga yanayin zafin aiki. ;Ruwan sanyi a cikin tanki mai sanyi ana amfani dashi galibi don samar da sanyaya ruwan sanyi da kuma daidaita yanayin zafin ruwa a cikin wuraren dumama da sanyaya lokacin da ake sarrafa ƙimar PU.
An ƙera tankin ruwa tare da atomatik ban da na'urar gilashin da ya karye, a cikin ruwan fesa a cikin tanki kafin ƙirar sarkar sarkar daga kai zuwa wutsiya ta atomatik aiki don kama gilashin da ya karye da kwalbar ya samar da waje. na na'ura, hana gilashin da aka karye a cikin tankin ruwa, ba kawai kare bawul da famfo na ruwa da sauran sassa ba, amma har ma inganta matakin sarrafa na'ura.
Siffofin
1. Dukkanin injin an yi shi da bakin karfe, kuma sarkar sarkar an yi ta ne da sarkar sarkar filastik mai zafi mai zafi (ana iya zaɓar shigo da ita ko cikin gida).
2. Babban motar da aka yi amfani da shi yana motsa shi ta hanyar babban karfin juyi da ƙananan rage gudu, kuma babban na'ura da kuma tsarin jigilar kwalban da aka yi amfani da shi yana daidaitawa ta hanyar mai sauyawa, tare da ƙananan amfani da wutar lantarki, kwanciyar hankali, aminci da aminci.
3. Tsarin kula da zafin jiki yana kunshe da mai musayar zafi, firikwensin zafin jiki, mai kula da zafin jiki, matsa lamba rage bawul da fim ɗin pneumatic mai daidaita bawul, zafin jiki daidai ya kai abin da ake buƙata na ± 1 ℃, don tabbatar da ingancin haifuwa.
4. An raba na'ura zuwa yankuna shida ko takwas na zafin jiki daban-daban, waɗanda aka sanye da tsarin ruwa mai zaman kansa.Ana tattara ruwan da ya mamaye kuma ana sake yin amfani da shi ta hanyar musayar zafi na farantin, wanda ke rage yawan amfani da ruwa da kuma amfani da tururi na sterilizer.
5. A bututun ƙarfe a kan SPRAY bututu rungumi dabi'ar sabon tsarin bakin karfe, sabõda haka, ruwa ne laima-dimbin yawa hazo SPRAY, dumama sakamako ne mai kyau, babu zazzabi matattu kwana, dumama sakamako ne uniform, don haka kamar yadda don tabbatar da haifuwa. tasirin kowane kwalban.